Msaada wa Haraka! 255 759 07 960
Kwa Kina
Tafuta

Anza Kutafuta

img description

Wewe ni Dakatari? Jiunge na Timu Yetu

Jiunge Kama Daktari

Kutana na Daktari Popote Ulipo...

Kama sehemu ya juhudi zetu ya kuiweka jamii yetu kuwa salama, madkatari wengi Tanzania wanaweza kuzungumza nawe kwa simu au kompyuta, unaweza kuunganishwa na daktari wako ukiwa mahali popote. Kama atakuandikia dawa, cheti cha dawa kitatumwa moja kwa moja kwako, kipakue ukachukue dawa, duka la dawa. Tafadhali wasiliana na ofisi ya dakitari

Greetings & Welcome

Greetings & WelcomeDr. Dorice Amagen

Tumerahisisha Inafanyaje kazi?

Tunajivunia madakitari wetu , ambao wamejitolea kwa moyo mkunjufu kuutumia uzoefu wao kwenye jukwa letu. Ungana nao kwa kufuata hatua hizi rahisi.

Tafuta Mtandaoni
Tafuta Mtandaoni

Wataalamu

Pata Miadi
Pata Miadi

Ya Haraka

Toa
Toa

Maoni Yako

APP

Huduma Mkononi Pakua App Yetu...

Faidika zaidi, app itasaidia kukupunguzia msongo ambao unatokana na kuugua bila kuwa na majibu. Unaweza kuongea na kuweka miadi moja kwa moja na kukupunguzia muda wa kusubiria kwenye simu, hasa wakati wa pilikapilika nyingi.

Soma Makala Kutoka Kwa Wataalamu. Makala zaHivi Karibuni

Angalia Makala za afya zilizoandikwa hivi karibuni kuhusu, mazoezi, mlo, ulaji, uzazi na kulea, mahusiano, dawa, magonjwa, na kuishi kwa afya.